o_0+V.I.P BIEN HOA +0_o
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

o_0+V.I.P BIEN HOA +0_o

chúc các bạn ngày mới vui vẻ nha ^^

PortalTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Tuyển sinh du học Nhật Bản 2015 đợt nhập học tháng 7/2015
Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeTue Jan 27, 2015 6:22 pm by doanva

» Tuyển sinh du học Nhật Bản 2015 đợt nhập học tháng 4/2015
Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeFri Nov 14, 2014 9:58 am by doanva

» Tuyển sinh du học Nhật Bản 2015 đợt nhập học tháng 1
Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeSat Sep 20, 2014 8:06 pm by doanva

» Du học Nhật Bản vừa học vừa làm 2014
Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeMon May 26, 2014 9:14 am by doanva

» Tím bx Có Girl nào chưa có ox vào đây nha
Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeMon May 12, 2014 6:26 pm by BoyBienHoaTimBanGai91

» Boy 24t Tìm Ban gái ở Biên Hòa
Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeMon May 12, 2014 5:10 pm by BoyBienHoaTimBanGai91

» Boy 24t Tìm Ban gái ở Biên Hòa
Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeMon May 12, 2014 5:04 pm by BoyBienHoaTimBanGai91

» Du học Nhật Bản Tuyển sinh kỳ nhập học tháng 10.2014
Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeTue Apr 22, 2014 9:18 am by doanva

» Giới thiệu về Chương trình du học Nhật Bản vừa học vừa làm 2014
Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeTue Feb 18, 2014 9:28 am by doanva

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Keywords
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Top posters
pekonbh (363)
Lời cầu hôn của tui! I_vote_lcapLời cầu hôn của tui! I_voting_barLời cầu hôn của tui! I_vote_rcap 
Admin (275)
Lời cầu hôn của tui! I_vote_lcapLời cầu hôn của tui! I_voting_barLời cầu hôn của tui! I_vote_rcap 
sugar (251)
pe' po (203)
limo_cat (174)
hatzde0103 (163)
hoangnhatthanh (154)
Yuki_47 (56)
g4uc0nl0v3_kut3 (37)
doanva (36)
Picture Cute
Picture Cute
Picture Cute
Picture Cute
Picture Cute

Lời cầu hôn của tui!

Go down 
hoangnhatthanh
sugar
pe' po
pekonbh
Admin
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Admin
Bá Vương Đại Đế
Bá Vương Đại Đế

Lời cầu hôn của tui! Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeThu May 22, 2008 5:45 pm

Hjz hjz hjz, sao pao ngày suy nghĩ, cuối cùng tui đêy cũng mún nói lời câu hôn thật là dzới một mem trong 4rum nj`. Nhưng bj h vẫn hok dám nói tên, chỉ muốn nói dzới ng` đó là tui sắp đi bệnh tương tư giống ông Dũng nhà mình oài, ăn hok ngon, 5 hok yên, lúc nào cũng nhớ đến ng` đó, luôn luôn mong đc đi đi chung dzới ng` đó, tặng hoa cho ng` đó. Hjz hjz, dù thế nào đi chăng nữa tui quyết mãi iu em. Cảm ơn má đã đẻ em cho kon

Lời cầu hôn của tui! 19410 Lời cầu hôn của tui! Copy_o10 Lời cầu hôn của tui! Xsgs_110 Lời cầu hôn của tui! Copy_o11 Lời cầu hôn của tui! Copy_o12Lời cầu hôn của tui! 3581vm10 Lời cầu hôn của tui! Acc9zm11 Lời cầu hôn của tui! Sadssa10
http://www.vipbienhoa.forum.st
pekonbh
Quan Huyện
Quan Huyện
pekonbh

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeThu May 22, 2008 6:06 pm

háhá...póc póc tem!!!đáng lẽ đễ dành choa em noá póc nhưng mờ chỵ thay mặt em noá póc....póc lấy káj tem...thju' tem trầm trọng...hýhý....thông kãm thông kảm...em chỹ lấy káj tem oàj đj ra....đừng chém tộj nghjp..!! Cool Cool Cool coá jì chỵ sẽ làm đạj djện choa đàng gáj..na' ....vj` tương laj kon em chúng ta...ta sẽ hy sjnh ....mjnh` thật vj~ đạj, ngưỡng mộ mình wé..!!! W::W W::W W::W W::W W::W kòn vàj lờj mún nhắn nhũ anh D nhà ta...tộj anh nhắm nhưng mờ anh ko coá đc káj may mắn đoá>>>>>bỏ cuộc dj nhá!!!hýhý , hay nà tương tư pé po cũn đc....nhá!!!hôhô.....vậy nà thành 2 cặp....duyệt duyệt!!!
Admin
Bá Vương Đại Đế
Bá Vương Đại Đế

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeThu May 22, 2008 6:42 pm

kon mẹ nj` nói chuyện đểu pà cố, kju~ nj` phải đốt phong long oài
pekonbh
Quan Huyện
Quan Huyện
pekonbh

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeThu May 22, 2008 7:21 pm

Đồ bị thịt, ng` ta coá lòng tốt mờ bẫu đễu....bạn bè tjnh nghja~ thja' kon` đòj káj djề....huh~, nhớ cũm ơn ta nhá....đê tjện!!!ức chế <<<<lòng tốt bj chà đạp....chờ đếy , ta sẽ páo trù...héhé Cool Cool Cool !!!
pe' po
Quan Huyện
Quan Huyện
pe' po

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeThu May 22, 2008 8:10 pm

choy`! ma' uj chj. pk noj' ki` ha` em voi' anh duc' la` anh em ma` I::: ki` cuc. ha`
sugar
Quan Huyện
Quan Huyện
sugar

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeThu May 22, 2008 10:06 pm

troy ui, đọc xong cười ko ngớt, po tay, thèng này đê tjện, dám bỏ bx minh cầu hôn ng #, wả là đê tjen mà ^^
Admin
Bá Vương Đại Đế
Bá Vương Đại Đế

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeFri May 23, 2008 7:39 am

ặc ặc, tại kon bx nó hok thèm liên lạc dzới tui cả tháng nay, còn tui we^n số nó nên hem liên lạc dzới nó. Suy đy nghĩ lại, trong thời gian nó we^n nó là bx của mình, mình mún tìm bx khác hê hê hê hê, dễ thương, iu kiều, nhí nhãnh mà tự tin
hoangnhatthanh
Quan Huyện
Quan Huyện
hoangnhatthanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeFri May 23, 2008 11:09 am

chaj` ai moa` xa^u' so^' nha^n. dc loi` ca^u` ho^n cua o^ng admin zay
to^i. we' L::: L::: L:::
sugar
Quan Huyện
Quan Huyện
sugar

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeFri May 23, 2008 8:18 pm

ah' ah`, mới đọc lại topic of thèng đê tiện, nó cầu hôn 1 nho~ trong 4rum, đang tò mò ko bit đứa nào đen đủi dữ zậy troy.háháhá *0*
sugar
Quan Huyện
Quan Huyện
sugar

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeFri May 23, 2008 8:21 pm

ai bit thèng admin cầu hôn ai pm dùm, cái bài vik of nó làm ta bj sok, thấy gúm lun, tự nhiên đa cảm đột xuất làm ta fát hoảng.hehehehe.^^
limo_cat
Quan Huyện
Quan Huyện
limo_cat

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeFri May 23, 2008 8:31 pm

aj mà có thể làm cho trái tim of admin nhà mìk đổ ngả đổ nghiêng zj ??? confused
tạj hạ xjn nghiêng mìk pái fục,páj phục W::W
pe' po
Quan Huyện
Quan Huyện
pe' po

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeFri May 23, 2008 9:12 pm

so. pa` chj dau nao` lao' lao' chac' oanh' po~ com lun we' ah`!!!! em ma` xu~ pa~ chac' kho' song' hahaha
sugar
Quan Huyện
Quan Huyện
sugar

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeFri May 23, 2008 9:50 pm

muội muội koi chừng nha, thèng admin nó wánh lại em là em die oh', mà đừng lo, có j ty~ giúp muội cho.héhé. I:::
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeFri May 23, 2008 10:42 pm

sao lại coá anh trong bài của em thế
làm gì ma em để chi em chem ghê thế
Very Happy
Admin
Bá Vương Đại Đế
Bá Vương Đại Đế

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeSat May 24, 2008 8:30 am

choy` oy, hỏi thế gian 4rum mình cóa pao nhju girl mừ mí pà hok ai đoán đc vậy choy`, amen, kekekeke, chầu tối nj anh D tính sao, hok là bị chém sướng người lun đó!
Hjz Hjz Hjz. em ju cóa thấu hju~ lòng anh, ai lóp du!
limo_cat
Quan Huyện
Quan Huyện
limo_cat

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeSat May 24, 2008 5:22 pm

thèng cha admin lój mún ój lun YY: chj dây mà tjm ra thj em khỏj live nah kưng...chj sẽ chà sẽ đạp cho hjt con đường live lun mà fảj cầm cáj chén ra ngoàj kia áh...háháhá... W::W W::W W::W W::W W::W (cho chừa cáj tội dám chà đạp chj đê )
Admin
Bá Vương Đại Đế
Bá Vương Đại Đế

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeSat May 24, 2008 5:39 pm

ủa ủa, em chà đạp chụy hùi nào
limo_cat
Quan Huyện
Quan Huyện
limo_cat

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeSat May 24, 2008 5:46 pm

káj nj vô tjnh lượm được lạj thấy hjnh như hơj jống.....nên post cho pa kon xem và cho ý kiến..héhéhé... W::W W::W W::W
hjz hjz, em hok chju, để em xóa mí cái cm, để tự vào póc tem lại đã, hjz hjz. Pé Sugar iu wy' ui, há há há, anh lun mở rộng vòng tay đón em nè. kakakakakaka---->lờj admin lój óh.. W::W
nój trước chj đây vô can nha...aj có bux xux...chj hok jải wuyết lol! lol! lol!
Admin
Bá Vương Đại Đế
Bá Vương Đại Đế

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeSat May 24, 2008 5:50 pm

á á, á á, cái đó em chỉ nói đùa thoai, hok phải nói giỡn, pà kon đừng hiểu nhầm!
sugar
Quan Huyện
Quan Huyện
sugar

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeSat May 24, 2008 9:34 pm

sax, sax, sax, ý j zậy chj mèo, chj ko thấy nó zừa nói zừa cười như thèng đjn hả? Pó tay !!!!
Admin
Bá Vương Đại Đế
Bá Vương Đại Đế

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeSat May 24, 2008 10:04 pm

hjz hjz hjz, em nói dzậy là sao ha~ T, anh iu em mừ kakakakaka
sugar
Quan Huyện
Quan Huyện
sugar

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeSat May 24, 2008 10:10 pm

má ui, help me, choáng váng, chới với, thấy chưa, nói mà, lúc nãy là zưa nói zua cười, kòn bi h là zừa khóc zừa nói zừa cười -------> nặng wá hết thuốc chữa,hýhýhý
Admin
Bá Vương Đại Đế
Bá Vương Đại Đế

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeSat May 24, 2008 10:13 pm

dzậy ha~, h hết thuốc oài nè em, Sugar ai lớp dzu hén
limo_cat
Quan Huyện
Quan Huyện
limo_cat

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeSun May 25, 2008 5:52 pm

saxsaxsax... affraid pótay lun nà..... đúng nà thương nhau wé cắn nhau đau....háháhá W::W W::W W::W --->câu nój of Ông Bà ta wả là chí lý,chí lý.... lol! lol! lol!
pekonbh
Quan Huyện
Quan Huyện
pekonbh

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitimeMon May 26, 2008 10:17 am

ho` ho`...chy mu` cham hju~ we' dj , chjen dzay muk` cung hek bjk..hy'hy'..suy cho kung` chj~ coa' e na` intelligent nhat room !!! uc' che' pa` ko lun na`...gjo` moj bjk dj lam` o~ nha` hang` cuc kho~ thja' nao`!!!huhuhu....kho~ pa` ko^'!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cầu hôn của tui!   Lời cầu hôn của tui! I_icon_minitime

Lời cầu hôn của tui!
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next