o_0+V.I.P BIEN HOA +0_o
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

o_0+V.I.P BIEN HOA +0_o

chúc các bạn ngày mới vui vẻ nha ^^

PortalTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Tuyển sinh du học Nhật Bản 2015 đợt nhập học tháng 7/2015
The Love of ......!!! I_icon_minitimeTue Jan 27, 2015 6:22 pm by doanva

» Tuyển sinh du học Nhật Bản 2015 đợt nhập học tháng 4/2015
The Love of ......!!! I_icon_minitimeFri Nov 14, 2014 9:58 am by doanva

» Tuyển sinh du học Nhật Bản 2015 đợt nhập học tháng 1
The Love of ......!!! I_icon_minitimeSat Sep 20, 2014 8:06 pm by doanva

» Du học Nhật Bản vừa học vừa làm 2014
The Love of ......!!! I_icon_minitimeMon May 26, 2014 9:14 am by doanva

» Tím bx Có Girl nào chưa có ox vào đây nha
The Love of ......!!! I_icon_minitimeMon May 12, 2014 6:26 pm by BoyBienHoaTimBanGai91

» Boy 24t Tìm Ban gái ở Biên Hòa
The Love of ......!!! I_icon_minitimeMon May 12, 2014 5:10 pm by BoyBienHoaTimBanGai91

» Boy 24t Tìm Ban gái ở Biên Hòa
The Love of ......!!! I_icon_minitimeMon May 12, 2014 5:04 pm by BoyBienHoaTimBanGai91

» Du học Nhật Bản Tuyển sinh kỳ nhập học tháng 10.2014
The Love of ......!!! I_icon_minitimeTue Apr 22, 2014 9:18 am by doanva

» Giới thiệu về Chương trình du học Nhật Bản vừa học vừa làm 2014
The Love of ......!!! I_icon_minitimeTue Feb 18, 2014 9:28 am by doanva

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Keywords
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Top posters
pekonbh (363)
The Love of ......!!! I_vote_lcapThe Love of ......!!! I_voting_barThe Love of ......!!! I_vote_rcap 
Admin (275)
The Love of ......!!! I_vote_lcapThe Love of ......!!! I_voting_barThe Love of ......!!! I_vote_rcap 
sugar (251)
pe' po (203)
limo_cat (174)
hatzde0103 (163)
hoangnhatthanh (154)
Yuki_47 (56)
g4uc0nl0v3_kut3 (37)
doanva (36)
Picture Cute
Picture Cute
Picture Cute
Picture Cute
Picture Cute

The Love of ......!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Bá Vương Đại Đế
Bá Vương Đại Đế

The Love of ......!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: The Love of ......!!!   The Love of ......!!! I_icon_minitimeWed Mar 12, 2008 11:53 am

The Love of ......!!! Thum_110Giả Vờ pọn mình yêu nhau được hok anh? Thế thì em sẽ…

Em sẽ
Giả Vờ đụng khẽ tay anh. Nhưng anh phải giữ tay em lại, thật lòng đấy nhé

Em sẽ làm như vô tình ngồi sát bên anh. Nhưng anh cứ ôm em-Giả Vờ sợ mất em anh nhé.

Em sẽ cố tình im lặng. Để anh cuống hỏi “Em đâu…”,thật lòng được hok anh?

Em sẽ Giả Vờ đau chân để tụt lại phía sau. Nhưng anh phải đợi, đợi em nghiêm túc ấy. Và rụt rè đề nghị: Thôi, hay là anh cõng…

Lên xe bus em làm như bùn ngủ. Biết em
Giả Vờ rồi nhưng đừng nhích bờ vai khỏi mái đầu em.

Giả Vờ mình yêu nhau anh nhá. Để em được ghen tuông, ghen tuông “hợp pháp” mấy phút thôi. Em sẽ hỏi về một người con gái nào nào đó, rằng ai cho anh nhu* the^Giả Vờ
đi anh, và cái nhói đau trong em rất thật…

Anh cứ
Giả Vờ đặt môi lên gò má em thôi nhá, cho hơi thở ấy khiến em bối rối biết bao nhiêu.

Giả Vờ
anh giơ cao lên một món quà bắt em cố với! Để em thấy mình còn một cái gì cần hướng đến bằng tất cả niềm háo hức của đứa trẻ con.

Anh hãy Giả Vờ nói yêu em. Vì có ai đánh thuế một câu nói đâu anh? Và em cũng chỉ định Giả Vờ là mình đang được yêu nhiều lắm…

Giả Vờ níu kéo em khi em nói: Có lẽ đã tới lúc em đi! Nhưng anh phải hứa cái siết
tay Giả Vờ của anh đủ mạnh. Đủ mạnh…

Tất cả chỉ Giả Vờ thôi. Em tuyên thệ em sẽ không tin là thật. Nước mắt em rơi cũng đâu là thật. Tại con gì bay vào mắt em thôi

Và cuối cùng Em đã
Giả Vờ Anh là Em không yêu Anh.Sự thật là Em yêu Anh biết bao Anh biết không?
http://www.vipbienhoa.forum.st

The Love of ......!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» love love love...
» The Love - Chuyện tình kì diệu
» niêm` hạnh fúc em có trong cõi đời là trông thấy, thấy anh đc hạnh fúc...sẽ ko bu`n khi anh đã lia` xa..Truely love